Welcome

Tin tưởng vào ý tưởng khi xây dựng chương trình BÌNH MINH CHO EM

Tin tưởng vào ý tưởng khi xây dựng chương trình " BÌNH MINH CHO EM " . Đưa các " nghệ sỹ " khuyết tật và tự kỷ được đứng trên ánh sáng của sân khấu để tự tin thể hiện tài năng của mình ! " BÌNH MÌNH
Xem chi tiết

Công nhận càng ngày mình càng đẹp rạng ngời rực rỡ và ngọt ngào ý

Công nhận càng ngày mình càng đẹp rạng ngời rực rỡ và ngọt ngào ý. Vừa xem lại đống ảnh cũ cảm thấy vui vl vui ???Công nhận càng ngày mình càng đẹp rạng ngời rực rỡ và ngọt ngào ý. Vừa xem lại đống ản
Xem chi tiết

Thuỳ Trang chân thành cám ơn tất cả bạn bè và anh chị em cô chú đã có lời thăm hỏi và động viên em hai ngày qua

Thuỳ Trang chân thành cám ơn tất cả bạn bè và anh chị em, cô chú đã có lời thăm hỏi và động viên em hai ngày qua. Sau hai ngày em đã vượt qua và gần hồi phục. Yêu nghề lắm nên dù mặt vẫn sưng mà vẫn m
Xem chi tiết

Hạnh phúc khi được hoà mình vào câu chuyện ấy được là một phần của chuyện Tình Lan Và Điệp

Hạnh phúc khi được hoà mình vào câu chuyện ấy, được là một phần của chuyện Tình Lan Và Điệp. Hạnh Phúc là gì? Luôn là .... một dấu chấm hỏi? Hãy đến để Thấy , Nghe và Cảm Nhận nhé các Bạn mình ơi....
Xem chi tiết

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam người ta có hoa có quà tặng cho nhau chúng em chỉ có bài hát Mưa Ngâu tặng cho cả nhà

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam,người ta có hoa,có quà tặng cho nhau,chúng em chỉ có bài hát”Mưa Ngâu”tặng cho cả nhà. “Quà tặng”nên hay dỡ gì cũng”ráng nhận”nhé cả nhà:)). Ngẩu hứng tối hôm qua. Cám ơn bạn
Xem chi tiết

Ngược xuôi dòng đời Tối nay bay đi Seattle để mai hát tình cờ gặp cô ca sĩ đội mũ hình bên trái thấy quen quá mà không nhớ cô ấy là ai

Ngược xuôi dòng đời! Tối nay bay đi Seattle để mai hát,tình cờ gặp cô”ca sĩ”đội mũ (hình bên trái),thấy quen quá mà không nhớ cô ấy là ai??? Hình như tối mai cô ấy hát chung show với Linh thì phải???
Xem chi tiết

Công ty bảo vệ tại ở bình thuận uy tín nhất

Công ty bảo vệ tại ở bình thuận uy tín nhất
Như bạn cũng đã thấy, hiện nay không có 1 công ty nào mà lại không có cho mình đội bảo vệ chất lượng  để đảm bảo sự an toàn cho việc kinh doanh. Do đó mà để đáp ứng nhu cầu to lớn này, những công ty b
Xem chi tiết

Bật mí cách thiết kế bài giảng elearning đơn giản hiệu quả

Bật mí cách thiết kế bài giảng elearning đơn giản hiệu quả
Sau mùa dịch covid thì khái niệm bài giảng e learning đối với các bạn chắc chắn không còn lạ gì, thế nhưng  liệu bạn đã biết cách thiết kế bài giảng elearning nhanh chóng, đơn giản, hiệu quả mà vẫn ti
Xem chi tiết

Làm thế nào để học cao đẳng điều dưỡng hà nội ra trường đúng hạn?

Làm thế nào để học cao đẳng điều dưỡng hà nội ra trường đúng hạn?
Nghề điều dưỡng là một trong những nghề được xã hội rất coi trọng, những bạn theo học ngành dưỡng điều mong muốn mình có thể ra trường đúng hạn, hoặc hoàn thành khóa học trước kỳ hạn để có thể ra trườ
Xem chi tiết

Giá tấm nhựa compact nên được mọi người biết đến để dễ dàng lựa chọn

Giá tấm nhựa compact nên được mọi người biết đến để dễ dàng lựa chọn
Ngày nay có rất nhiều những vật liệu mới được tạo ra nhằm mang đến cho khách hàng những phẩm chất lượng nhất. Trong đó nổi bật nhất chính là chất liệu nhựa compact được dùng trong nhà vệ sinh, ở nhiều
Xem chi tiết

Vòng 3 Có 17 hành tinh cấu tạo bằng 12 màu sắc điên từ Âm Dương rực rỡ

Vòng 3 : Có 17 hành tinh cấu tạo bằng 12 màu sắc điên từ Âm Dương rực rỡ , chia làm hai nơi : Nơi 1. Có 11 hành tinh, nơi sinh sống của các loài trời có sắc diện rực rỡ và vui tươi Nơi 2 :
Xem chi tiết

Địa chỉ cung cấp vách ngăn tại hà nội uy tín, chuyên nghiệp

Địa chỉ cung cấp vách ngăn tại hà nội uy tín, chuyên nghiệp
Các loại vách ngăn được ứng dụng thi công tại các công trình ngày càng nhiều hơn, đặc biệt tại một thành phố có mật độ dân số đông như thủ đô Hà Nội. Nhằm đáp ứng được nhu cầu thi công lắp đặt của khá
Xem chi tiết

Hum nay không được vui post cái clip cũ kỹ mình đóng vai Công Chúa An Tư với mashup 3 giai điệu Hồ Quảng quen thuộc mà được remix rất mới mẻ

Hum nay không được vui, post cái clip cũ kỹ mình đóng vai Công Chúa An Tư với mashup 3 giai điệu Hồ Quảng quen thuộc mà được remix rất mới mẻ và sôi động " A Lý Sơn cô nương ( Mê Linh biệt khúc) + Đào
Xem chi tiết

Tham gia cúng khai máy phim Tình Yêu Tìm Thấy

Tham gia cúng khai máy phim "Tình Yêu Tìm Thấy". Con Khánh Ngọc - 11/10/2009 (vai Thơm) con cầu xin Tam Thánh Tổ (Tổ Nghiệp) phù hộ cho con hoàn thành được vai diễn của mình và cho con hóa thân thành
Xem chi tiết

Vì có chút công việc một tuần qua mình không có báo chí TV fb hóa ra lại thấy nhẹ nhõm trong người

Vì có chút công việc ,một tuần qua mình không có báo chí ,TV ,fb hóa ra lại thấy nhẹ nhõm trong người .Kết luận là không có những thứ ấy ta vẫn sống khỏe sống vui ? Chỉ cần có gia đình ,có cái ăn cái
Xem chi tiết

Tầm 400 kg quần áo cặp sách bút đồ chơi 6 5 triệu tiền mặt chỉ sau 3 ngày quyên góp cho các em Sapa và rất nhiều tấm lòng vàng đã gửi về Rem

Tầm 400 kg quần áo, cặp sách, bút, đồ chơi... 6,5 triệu tiền mặt chỉ sau 3 ngày quyên góp cho các em Sapa và rất nhiều tấm lòng vàng đã gửi về Remi English Mong mọi người có đồ đẹp, sạch sẽ và lành l
Xem chi tiết

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH Nhân mùa NOEL thân chúc quý bạn bè gần xa

CHÚC MỪNG GIÁNG SINH Nhân mùa NOEL , thân chúc quý bạn bè gần xa một Giáng Sinh an lành, vui vẻ & một năm mới nhiều phước hạnh, an khang thịnh vượng. **************
Xem chi tiết

Cuộc đời là một sân khấu lớn mà mỗi chúng ta là 1 diễn viên lành nghề với nhiều vai diễn khác nhau

Cuộc đời là một sân khấu lớn mà mỗi chúng ta là 1 diễn viên lành nghề với nhiều vai diễn khác nhau. Tác phẩm đó có trở thành tuyệt phẩm hay kg là do chính bạn! 3 sắc thái là 3 vai diễn nhé cả nhà!kkkk
Xem chi tiết

Khách hàng cũ của em đây ạ Hiện đang bảo vệ cho mẹ và con Đang nghiên cứu thêm 1 gói cho ông xã

❤️Khách hàng cũ của em đây ạ. Hiện đang bảo vệ cho mẹ và con. Đang nghiên cứu thêm 1 gói cho ông xã. Đã Tư vấn cho gói thai sản rồi nhưng lại tặc lưỡi thôi chị ah để lúc nào có ý định em mua sau. Nh
Xem chi tiết

Sự thiết yếu trong việc lựa chọn địa chỉ cung cấp dịch vụ bảo vệ chất lượng cao.

Sự thiết yếu trong việc lựa chọn địa chỉ cung cấp dịch vụ bảo vệ chất lượng cao.
Trong những năm gần đây, khi xã hội đang ngày càng phát triển thì các vấn nạn lại càng biến phức tạp hơn. Một trong số đó phải kể đến vấn đề trộm cắp tài sản và gây mất trật tự an ninh công cộng. Nhất
Xem chi tiết

Bình luận mới