Welcome

Muốn da trắng sáng thì phải ráng bôi kem nha mấy chị em

??Muốn da trắng sáng thì phải ráng bôi kem nha mấy chị em ?Mình ăn cơm thì cũng phải nhớ cho da ăn kem mỗi ngày nha? ??Kem body ?? ?Chất kem cốt dẻo thoa tới đâu thấm tới đó ?Ko bết rít, ko lộ vân ke
Xem chi tiết

Sản phẩm trị thâm TRỊ mụn 2in1 CENLIA

Sản phẩm trị thâm TRỊ mụn #2in1 CENLIA :)) BÍ QUYẾT ĐÁNH BAY CÁC LOẠI MỤN CỨNG ĐẦU NHẤT, TRẢ LẠI CHO BẠN MỘT LÀN DA SẠCH MỤN MỊN MÀNG HƠN Trị mụn - cuộc chiến lâu dài, bền bĩ không của riêng ai, từ dậ
Xem chi tiết

Sắc đẹp là thứ 1 người phụ nữ cần muốn đẹp phải biết chăm tuốt bản thân

Sắc đẹp là thứ 1 người phụ nữ cần❤️❤️muốn đẹp phải biết chăm tuốt bản thân???chăm sóc khuôn mặt đẹp gái ??bạn chỉ cần nhớ là #CENLIA luôn là người bạn đồng hành với bạn?? Bản thân em đã đanh sử dụng C
Xem chi tiết

Body nhà em chỉ có thể là điểm 10 chất lượng thôi

Body nhà em chỉ có thể là điểm 10 chất lượng thôi. Điểm 8 9 cũng không nhận ạh ??? ? Bận thì bận chứ vẫn phải up fback đều đều ah ❌ Kem thấm nhanh không lộ vân kem dù là chất kem mềm ❌ Không bết rít
Xem chi tiết

Chữ lễ đã sụp thì đạo làm người trở thành xa xỉ huống nữa là muốn giải thoát ư

Chữ lễ đã sụp thì đạo làm người trở thành xa xỉ, huống nữa là muốn giải thoát ư? Rường cột từ mỗi thành viên gia đình. Chao ôi, nho gia từng dạy: tu thân, tề gia, trị quốc, bình thiên hạ. Đi trọn đời
Xem chi tiết

cơ bản thì website đã xong chặng đầu đang trong quá trình thực hiện việc ôn thi ngữ văn 6 phần văn tiếng việt tập làm văn

cơ bản thì website đã xong chặng đầu, đang trong quá trình thực hiện việc ôn thi ngữ văn 6 (phần văn, tiếng việt, tập làm văn). nếu mà thuận duyên thời gian sẽ mần luôn lớp 7, 8, 9 cho các bạn nhỏ vui
Xem chi tiết

Hôm nay có gì Hoa Rum 70k bó 10 bông Bánh bột lọc 4k chiếc Giả cầy 130k Sốt vang 150k Cá quả kho chuối xanh 140k Cá diếc kho tương 110k Ruốc

Hôm nay có gì? - Hoa Rum: 70k/bó 10 bông - Bánh bột lọc: 4k/chiếc - Giả cầy: 130k - Sốt vang: 150k - Cá quả kho chuối xanh: 140k - Cá diếc kho tương: 110k - Ruốc thịt: 120k - Ruốc nấm: 175k - Thịt chư
Xem chi tiết

Từ sáng đến giờ chặn nick ko biết bao nhiêu đứa khôn nhất định là cứ hỏi ăn tỏi làm sao mà chết được rồi anh C hiền lắm ko làm thế đâu xong

Từ sáng đến giờ chặn nick ko biết bao nhiêu đứa khôn, nhất định là cứ hỏi “ăn tỏi làm sao mà chết được”, rồi “anh C hiền lắm ko làm thế đâu”, xong chúng nó bảo mình bốc phét, viết thế để câu like. Câu
Xem chi tiết

Những lưu ý khi mua gạch block giá rẻ

Những lưu ý khi mua gạch block giá rẻ
Hiện nay trên thị trường có rất nhiều các đơn vị sản xuất và phân phối gạch block - gạch không nung rất được ưa chuộng trên thị trường. Tuy nhiên làm sao để có thể sở hữu được những viên gạch chất lượ
Xem chi tiết

Sở hữu ngay sơn bê tông tại hà nội làm đẹp cho ngôi nhà

Sở hữu ngay sơn bê tông tại hà nội làm đẹp cho ngôi nhà
Hiện nay, nhu cầu mua sơn bê tông tại hà nội ngày càng trưởng nên phổ biến và được người dùng yêu thích. Vậy nên, để có thể sở hữu cho mình những ngôi nhà đẹp phù hợp với cá tính và thẩm mỹ riêng, bạn
Xem chi tiết

Địa chỉ bán quạt ly tâm hút bụi uy tín chất lượng

Địa chỉ bán quạt ly tâm hút bụi uy tín chất lượng
Trong xã hội hiện đại ngày nay ngày càng nhiều các nhà xưởng, công ty xí nghiệp được thành ngày càng nhiều nhằm đáp ứng cho nhu cầu phát triển kinh tế của đất nước. Tuy nhiên với các xưởng hay nhà máy
Xem chi tiết

Set áo và quần này cưng quá ạ Quần caro k bao giờ lỗi mốt lưng thun dễ mặc có 2 túi xéo 2 bên như ng lớn ý

Set áo và quần này cưng quá ạ? Quần caro k bao giờ lỗi mốt lưng thun dễ mặc, có 2 túi xéo 2 bên như ng lớn ý. Chất áo mềm, mịn thấm hút mồ hôi tốt?? Set này mix cùng nón e bán xuất xắc luôn ạ. Hàng củ
Xem chi tiết

Áo phông cổ tim cho bé trai bé gái mặc ở nhà đi chơi đi học gì cũng hợp

Áo phông cổ tim cho bé trai, bé gái mặc ở nhà, đi chơi, đi học gì cũng hợp. Muốn mix kiểu gì cũng ok hết đó?? Chất cotton xước, rất mát, nhẹ tênh, cực kì mát luôn. Size 9-27kg. Set 3 cái #170k quá rẻ
Xem chi tiết

Sáng ngủ dậy nhận thông báo dép kitty Mẹ Bé về 100 đôi chiều về thêm tưởng đùa k chứ

Sáng ngủ dậy nhận thông báo dép kitty Mẹ Bé về 100 đôi, chiều về thêm, tưởng đùa k chứ. Nhanh như 1 cơn gió. E trả hàng luôn nha cm! Sẵn nó về nhanh quá e gom tiếp. Size 24-40. 14cm trở lên là mang đ
Xem chi tiết

Mẹ nào có kế hoạch đi du lịch thì đừng bỏ qua mã này nha

Mẹ nào có kế hoạch đi du lịch thì đừng bỏ qua mã này nha? Lần này e tìm luôn đc kính và dép, nhưng dép size từ 25 hơi tiếc 1 chút ✅ màu vàng này ra nắng và xuống biển là xuất sắc?? ✅Mẹ S-XL, con 90-13
Xem chi tiết

Thành quả ngày chủ nhật Đang lui cui nấu bao tử thì con này nghe mùi mò lên ủ mưu mấy lần ko chụp đc nó thế là nay lấy miếng keo ra dằn thêm

Thành quả ngày chủ nhật... Đang lui cui nấu bao tử thì con này nghe mùi mò lên, ủ mưu mấy lần ko chụp đc nó, thế là nay lấy miếng keo ra, dằn thêm 2 đôi dép cho vững, rồi hí hửng nấu ăn tiếp... Nó tiế
Xem chi tiết

Tèn ten cưng cưng xinh xinh không ai khác chính là em

??Tèn ten, cưng cưng,xinh xinh không ai khác chính là em,??hàng nhập quảng châu ??Gối chữ u thêu hình thú siêu kute ??Hàng này em ngóng từ trong tết tới giờ mới nhập về,đi nguyên kiên nên về đa dạng m
Xem chi tiết

Cây phượng già góc trường nở hoa

Cây phượng già góc trường nở hoa! Cái nắng làm những bông hoa thêm đỏ ! Nhớ bạn bè, nhớ thầy cô, nhớ cả thời ngây ngô...! Nhìn học trò mướt mải mồ hôi vẫn gương cặp mắt tròn xoe nhìn mình vẫn thấy đán
Xem chi tiết

Thế là kết thúc một năm học rùi Lễ bế giảng diễn ra nhanh thật với niềm vui hân hoan của cả thầy và trò trong một năm học

Thế là kết thúc một năm học rùi... Lễ bế giảng diễn ra nhanh thật với niềm vui hân hoan của cả thầy và trò trong một năm học. Những món quà nhỏ bé của học sinh cũng là những giọt mồ hôi của các chị gi
Xem chi tiết

Ứng dụng nam châm trong cuộc sống hiện nay như thế nào?

Ứng dụng nam châm trong cuộc sống hiện nay như thế nào?
Nhắc đến nam châm chúng ta không còn thấy xa lạ khi mà nó xuất hiện ở mọi nơi, ứng dụng của nam châm rất cao nên luôn nhận được sự đánh giá cao của con người. Vậy những ứng dụng nam châm là gì cùng tì
Xem chi tiết

Bình luận mới