Welcome

Các bác ạ đến hẹn lại lên các hãng lại rục rịch tăng thuế phí bắt đầu từ 1 4 nên bác nào có nhu cầu đi du lịch thì chốt xuất vé sớm đi ạ

Các bác ạ, đến hẹn lại lên, các hãng lại rục rịch tăng thuế, phí bắt đầu từ 1/4 nên bác nào có nhu cầu đi du lịch thì chốt xuất vé sớm đi ạ. Kế hoạch TĂNG GIÁ VÉ/ PHÍ lần 1 năm 2018 của tất cả các hãn
Xem chi tiết

Tắm trắng lựu Nelly p chiết xuất từ thiên nhiên bật tone theo cả một quá trình chăm sóc chứ ko phải cấp tốc

??Tắm trắng lựu Nelly.p , ?? chiết xuất từ thiên nhiên, bật tone theo cả một quá trình chăm sóc, chứ ko phải cấp tốc??, ko phải lột??ko phải tẩy. ??Ham rẻ, ?ham nhanh, ?dẫu biết mình đag khuyết điểm
Xem chi tiết

Có người bảo 1 phần trân châu của em ít quá mà 5k

Có người bảo 1 phần trân châu của em ít quá mà 5k ? Em nói nghe nè , bán trà sữa này công đoạn mệt nhất là làm trân châu đó mấy chế à ? . Bù lại trà sữa em pha 15k chai 350ml là rẻ quá rồi . mà đâu ph
Xem chi tiết

Drap Thun Hàn bên xưởng hiện tại tăng giá sỉ nên quý chị em cho em lên chút đỉnh nhen

? Drap Thun Hàn bên xưởng hiện tại tăng giá sỉ nên quý chị em cho em lên chút đỉnh nhen . Bộ lẻ 4 món : 1️⃣9️⃣0️⃣k ( 2 gối nằm , 1 gối ôm , 1drap ) Bộ full kèm chăn : 4️⃣7️⃣0️⃣k Tăng size : m8 + ?k
Xem chi tiết

SUpao Mẹ đừng mắng bố con khổ thân Mẹ đừng mắng anh con khổ anh anh biết lỗi rồi

SUpao: Mẹ đừng mắng bố con khổ thân Mẹ đừng mắng anh con khổ anh, anh biết lỗi rồi. Bonchen: Bà Nấu không ngon mẹ ạ Supao: bà nấu em thấy ngon mà anh đừng nói thế bà buồn. Nhà sơn lại bẩn quá đem đi g
Xem chi tiết

Supao về nhà tâm sự Dạo này con dốt tiếng anh quá mami

Supao về nhà tâm sự: Dạo này con dốt tiếng anh quá mami Tại con k đọc “ Rát kít” ớ ( phần mềm đọc của các bạn í) Thế con lên xin lại cô mật mã đi, rồi viết vào giấy mang về cho mẹ nhá rồi mình đọc nhi
Xem chi tiết

edurun Là cuộc thi chạy ở trường con tiền thu từ thí sinh sẽ dùng làm từ thiện

#edurun Là cuộc thi chạy ở trường con, tiền thu từ thí sinh sẽ dùng làm từ thiện. Con tôi 1 thằng 50kg thể béo phì nói chuyện với thằng suy dinh dưỡng em trai nó: Này, chạy mất sức lắm gầy đi đấy, ha
Xem chi tiết

DIỆN ÁO TRỄ VAI CẦN MÓN GÌ QUAN TRỌNG NHẤT

‼DIỆN ÁO TRỄ VAI CẦN MÓN GÌ QUAN TRỌNG NHẤT ‼ ❌❌ triệu hồi 500 chị em gấp ❌❌ Các chị em hay hỏi khi mặc áo trễ vai thì e mặc bra gì ? đây bra thần thánh của em đâyyyy Cũng ko định ôm đồm nhiều nhưng c
Xem chi tiết

HÀNG ORDER 2 TUẦN DỤNG CỤ ĐO CHÂN BÉ hỗ trợ tối đa cho các mẹ trong việc chọn size giày cho con nhé

HÀNG ORDER 2 TUẦN - DỤNG CỤ ĐO CHÂN BÉ (hỗ trợ tối đa cho các mẹ trong việc chọn size giày cho con nhé) - Dụng cụ đo chân trẻ em vô cùng tiện lợi, có cái này đảm bảo các chị không bao giờ mua giày dép
Xem chi tiết

Chị khách bị đa_nang buồng_trứng dùng ngay 3_hộp_ĐIỀU_KINH_HẰNG_THU đi khám bác sĩ chuẩn đoán là BUỒNG TRỨNG khoẻ mạnh

Chị khách bị #đa_nang #buồng_trứng dùng ngay #3_hộp_ĐIỀU_KINH_HẰNG_THU đi khám bác sĩ chuẩn đoán là BUỒNG TRỨNG khoẻ mạnh Và tin vui đã đến với chị, chúc mừng chị đã có thêm thành viên mới #HẰNG_THU l
Xem chi tiết

Chỉ 1 kén nhỏ chứa đến 39 loại thảo dược quý hiếm

☘️Chỉ 1 kén nhỏ ? chứa đến 39 loại thảo dược quý hiếm ☘️Chỉ 1 kén nhỏ ? nhưng chữa được tất cả lọai viêm nhiễm phụ khoa ☘️Chỉ 1 kén nhỏ ? khiến bao nhiêu chị e được lên chức làm mẹ. ☘️Chỉ 1 kén nhỏ ?l
Xem chi tiết

Huyếttrắng có màulạ và mùi Vấn đề liên quan đến sức khoẻ mà mọi phụ nữ cần lưu tâm

❌ #Huyếttrắng có #màulạ và #mùi ❌ Vấn đề liên quan đến sức khoẻ mà mọi phụ nữ cần lưu tâm. Đây là một vấn đề mà phụ nữ chúng ta không nên chủ quan. ; hoặc đây cũng có thể là dấu hiệu cảnh báo của bện
Xem chi tiết

Viêm lộ tuyến đốt điện là dại

Viêm lộ tuyến đốt điện là dại. Tại sao? 1- chi phí cao. 2- đau đớn. 3- để lại sẹo. 4- (quan trọng nhất) k diệt tận mầm bệnh, bệnh hay bị tái phát. Đã rất nhiều trường hợp đốt điện xong k khỏi rồi tì
Xem chi tiết

Tìm đâu loại kem Body có tất cả các ưu điểm này chỉ có thể là Body_Cenlia nhà em

❌❌❌Tìm đâu loại kem Body có tất cả các ưu điểm này: chỉ có thể là #Body_Cenlia nhà em ?? Với các ưu điểm vượt trội khó có loại nào có thể sánh bằng ??? ✅Thấm nhanh, không bết rít, không ngứa châm chí
Xem chi tiết

Bạn muốn giảm mụn giảm thâm mụn

✔️Bạn muốn giảm mụn ❓ giảm thâm mụn ✔️Bạn muốn da trở nên căng , mịn màng hơn ❓ và ngăn ngừa mụn luôn ?Đừng lo hãy trải nghiệm GEL TRỊ MỤN CAO CẤP CENLIA để thử cảm giác mỗi sáng thức dậy da như ý nh
Xem chi tiết

Bình luận mới