Welcome

Dài hết cả cổ rồi đúng không CT km lớn nhất trong năm Mua 5 lốc matiliabau sô đc tặng 1 lốc bầu sô hoặc 1 lốc matiliabu caramen Tuỳ các bạn

Dài hết cả cổ rồi đúng không? CT km lớn nhất trong năm! Mua 5 lốc #matiliabau sô đc tặng 1 lốc bầu sô hoặc 1 lốc #matiliabu caramen! Tuỳ các bạn chọn! Nếu chia hết giá: 65k x 20h còn có 1,3tr mà
Xem chi tiết

Duy nhất trong năm Dài hết cả cổ rồi đúng không CT km lớn nhất trong năm Mua 5 lốc matiliabau sô đc tặng 1 lốc bầu sô hoặc 1 lốc matiliabu c

Duy nhất trong năm! Dài hết cả cổ rồi đúng không? CT km lớn nhất trong năm! Mua 5 lốc #matiliabau sô đc tặng 1 lốc bầu sô hoặc 1 lốc #matiliabu caramen! Tuỳ các bạn chọn! Nếu chia hết giá: 65k x
Xem chi tiết

Giới thiệu đơn vị nhận cung cấp móc nhựa quần áo.

Giới thiệu đơn vị nhận cung cấp móc nhựa quần áo.
Đáp ứng tốt những yêu cầu của khách hàng thì hiện nay những nhà sản xuất cần phải ra nhiều mẫu móc treo chất lượng ra thị trường, một trong những mẫu móc treo chất lượng hiện nay chúng ta phải nhắc đế
Xem chi tiết

Càng ngẫm càng thấy đúng Em muốn làm việc trong một môi trường chuyên nghiệp

Càng ngẫm càng thấy đúng "Em muốn làm việc trong một môi trường chuyên nghiệp!" 99/100 em đi phỏng vấn đều chém câu đó. Nghe thì hay, nhưng khi đi vào thực tế nó lại trở thành điều vô cùng khôi hài, n
Xem chi tiết

Đi mua giày ko Em còn đôi giày mới chưa mang mua túi đi

- Đi mua giày ko? - Em còn đôi giày mới chưa mang, mua túi đi - Ok - Mà tặng vì ngày gì vậy? - Không vì ngày gì cả - Oh, mua! Trước đây tiếc tiền, ổng tặng gì cũng quy ra tiền. Nhưng sáng nay mình đã
Xem chi tiết

HOT HOT BIG SALE 40 Ngày mưa gió e nổi hứng BIG SALE 40 duy nhất từ ngày 30 7 1 8 dành cho các khách hàng Like và Chia Sẻ bài viết này nha

? HOT !!! HOT !!! ? BIG SALE 40% ? Ngày mưa gió e nổi hứng BIG SALE 40% duy nhất từ ngày 30/7 - 1/8, dành cho các khách hàng Like và Chia Sẻ bài viết này nha. Giá Sale cho các mặt hàng được đăng dưới
Xem chi tiết

Vì đi tìm em Thóc nên chị Thy mua 3 vé lao vào ThaThu

Vì đi tìm em Thóc nên chị Thy mua 3 vé lao vào ThaThu. Tìm 5 vòng không thấy em Thóc và cô Hương nên cả nhà lượn đi duộm tóc cho chị Thy( sau khi vào chỗ Thathu kk Thathu, Thy lại thích thử đi duôm tó
Xem chi tiết

Có bao giờ anh nhớ chuyện tình ta

Có bao giờ anh nhớ chuyện tình ta Đưa em về trên sân ga chiều ấy Cơn mưa phùn buốt lạnh gió heo may Đôi vai nhỏ dáng em gầy bến đợi Đưa em về sân ga buồn vời vợi Mắt lệ nhòa ngóng đợi kẻ hoài mong Đư
Xem chi tiết

Chài ai ăn này rồi đêm nay mụ vợ lại khốn khổ với mình về cái đường khí thải rồi

Chài ai, ăn này rồi đêm nay mụ vợ lại khốn khổ với mình về cái đường khí thải rồi. Hà nội mưa, ốc bốc khói.
Xem chi tiết

Bộ 4 hộp ABCD First Little Readers tổng 100 cuốn của nxb Scholastic

Bộ 4 hộp ABCD First Little Readers (tổng 100 cuốn) của nxb Scholastic. Sách cho bé mới tiếp xúc học Tiếng Anh. Câu ngắn đơn giản, bé nào cũng có thể dễ dàng đọc được. Giá bìa: 71,96 úd ~ 1.633.000vnd
Xem chi tiết

Nó đó 27 tháng tuổi nắm tay 1 anh 3 tuổi cùng xóm đi mua bim bim các cô bác ạ

- Nó đó, 27 tháng tuổi, nắm tay 1 anh 3 tuổi cùng xóm đi mua bim bim các cô bác ạ ??? 2 thằng dắt nhau về tay cầm 1 gói bim bim, mẹ có hỏi " Bim bim ở đâu thế con?" hắn bảo "ông nhà có con chó màu đe
Xem chi tiết

Ưu điểm của phương pháp ép neo cọc bê tông

Ưu điểm của phương pháp ép neo cọc bê tông
Ép cọc bê tông vô cùng cần thiết với mọi công trình xây dựng, đảm bảo sự bền vững chắc chắn cho các tòa nhà. Về ưu điểm của phương pháp ép neo cọc bê tông như thế nào? Chúng ta sẽ cùng tìm hiểu chi ti
Xem chi tiết

NARCISO FLEUR MUSC FOR HER đợt này về 100ml giá siêu đẹp luôn các bạn nhá

NARCISO FLEUR MUSC FOR HER đợt này về 100ml giá siêu đẹp luôn các bạn nhá ☺️☺️ Một đoá hồng đẹp cho một người đàn bà đẹp ? Mùi hương gợi cho người ta cảm giác muốn chạm vào, muốn vuốt ve, muốn hoà quy
Xem chi tiết

Versace Pour Homme Oud Noir Là phiên bản giới hạn của Versace Pour Homme và được dành riêng cho thị trường Ả Rập

⚡️? Versace Pour Homme Oud Noir Là phiên bản giới hạn của Versace Pour Homme và được dành riêng cho thị trường Ả Rập ? Tuy đây là mùi hương mang đậm phong cách Trung Đông nhưng lại cực kỳ được yêu t
Xem chi tiết

Có thể bạn chưa biết Cứ 100 đồng bảo hiểm người dân đóng cho các công ty BH thì 62 đồng được đầu tư vào trái phiếu chính phủ 23 đồng được gử

Có thể bạn chưa biết: Cứ 100 đồng bảo hiểm người dân đóng cho các công ty BH thì 62 đồng được đầu tư vào trái phiếu chính phủ, 23 đồng được gửi ngân hàng, 8 đồng được dùng để mua cổ phiếu, trái phiế
Xem chi tiết

Ngọt lịm đến sâu răng Chết thặc đấy già rùi sao vẫn cứ bị xốn xang bồng bềnh thế nầy nhỉ

Ngọt lịm đến sâu răng ❤️ (Chết thặc đấy ? già rùi sao vẫn cứ bị xốn xang bồng bềnh thế nầy nhỉ?? ?) Ôiiii má ơiii ... tim cứ bị rụng ra í ????
Xem chi tiết

Các mẹ thông thái cho e hỏi với nên chọn bô nèo cho con để con chịu hợp tác ạ

Các mẹ thông thái cho e hỏi với, nên chọn bô nèo cho con để con chịu hợp tác ạ? Ngựa để vừa chơi để hành sự? Hay lợn để ko chơi cho tập trung hành sự? Con nhà e hiếu động lắm ? e sợ nó chạy chơi luôn
Xem chi tiết